x6pro.forumb.biz
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

x6pro.forumb.biz

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ckjpvodoi
Noob
Noob
ckjpvodoi

bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa Empty
Bài gửiTiêu đề: bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa   bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa I_icon_minitimeThu Oct 29, 2009 2:18 pm

hok pit ren mà càng ngày ^ht^ học càng tệ rj,,...từ khj bước vào lớp 10,sự nghiệp hoc tập bắt đầu jk lên theo chiu` hướng thụt lùi...ko ngờ là mjnh hoc lại tệ như rứa..môn toán hoc đa~ tệ...jk xjn học thêm lại pi đuổi thj` làm ren đêy....kt1 tiết thi` chẳng khj nao` đc thử con 8 bèo bèo...toàn la..2..3,,4,,5 đj đèo như là tập thể dục ak..oa..oa.oa...tui nãn wa jk..lần đầu tieen tui cảm thấy mjnh` vai~ như rj ak. kj kj kj kj kj kj kj :có ạ gjup cho tui học vip hơn ko.....hukhukhukhuk
http://vn.myblog.yahoo.com/hatchomottinhyeu_intel
hami.c6prao
Hero
Hero
hami.c6prao

Bài gửiTiêu đề: Re: bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa   bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa I_icon_minitimeFri Oct 30, 2009 6:48 am

ngồi đó mà than trời than đất ik Tịnh,hjxhjx.............tui cũng rớ thau nà...........chán hok chịu nổi................. ryyde
http://love.easyvn.com/93n2t
ckjpvodoi
Noob
Noob
ckjpvodoi

Bài gửiTiêu đề: Re: bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa   bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 5:31 pm

hukhuk...H.M xạo...học thj` như kool ma` láo.......tui thấy mjnh` hoc ngày càng tệ luôn..hok pit hk1 nj kêt wa~ ren đêy..nếu o~ lại lớp thi`.. k45 k52 k52 k53 ..hukhuk..chăc chit lun ak...thui chắc tui cần phải.. k37 k37 nhui` hơn nữa thui...oa,,oa..oa..oa k51 k51
xjchum_codon102118
Noob
Noob
xjchum_codon102118

Bài gửiTiêu đề: Re: bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa   bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 9:31 pm

ckẳg ai kOá tkể kỨu đc mÌh kả t, tỰ mình kỨu lấy ckÍnh mÌnh mà hOy...........
bạn bÈ kOá tkể jÚp đỡ cko t, nkưg qan tRọng là ở ckính t hoy......kố lên!!!!!!!!
h` sẽ jÚp đỡ t hik sứk mình, bằg mỌy cák, h` hứa đó.........nkưg t vẫn fải là ng`cố gắg..........
kỐ lên, h` ủng hộ cko t
kÁi chUyện ông tkầy ckẤm vở t, nói thiệk h` tứk lắm...............[bứk xúk]
thằg Hoàng có làm đc jì đâu mà cũng 5đ.........thiệk hếk nóy...........
hoy kệ ổng, t cứ cố làm bài đầy đủ đi, có jì h` júp tkêm....ukI....
ckjpvodoi
Noob
Noob
ckjpvodoi

Bài gửiTiêu đề: Re: bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa   bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 10:35 am

hjxhjx...tk hiền nhiu` nhiu`luôn...t sẽ chaizo hít sức mjnh`ma`.... kj kj kj <tịnh...mj chaizoo lên pits chưa mj k37 k37 k37 k37 k37 k37 >
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa   bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa I_icon_minitimeFri Nov 13, 2009 8:54 am

Bạn Minh Hiền tốt bụng quá đi... dfd dfd
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa   bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa I_icon_minitime

bất ko^ng wa jk choi oi....oa.oa.oa
Trang 1 trong tổng số 1 trang